Timely news thodupuzha

logo

നവവധുവിനെ മർദിച്ച രാഹുൽ വി​വാ​ഹ​ത്ത​ട്ടി​പ്പു​കാ​ര​നെന്ന് യുവതിയുടെ അച്ഛൻ: പ്രതി വിദേശത്തേക്ക് മുങ്ങി

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: പ​റ​വൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ ന​വ​വ​ധു​വി​നെ ക്രൂരമായി മർദിച്ച സംഭവത്തിൽ പ്രതിയായ ഭർത്താവ് കോ​ഴി​ക്കോ​ട് പ​ന്തീ​രാ​ങ്കാ​വ് വ​ള്ളി​ക്കു​ന്ന് സ്‌​നേ​ഹ​തീ​ര​ത്തി​ൽ രാ​ഹു​ൽ പി ​ഗോ​പാ​ല​ൻ ഒളിവിലെന്നു പോലീസ്.

ന​വ​വ​ധു​വി​നെ മ​ർ​ദി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ വ​ധ​ശ്ര​മ​ത്തി​നും സ്ത്രീ​ധ​ന പീ​ഡ​ന​ത്തി​നു​മാ​ണ് രാ​ഹു​ലിെ​ന​തി​രേ പോ​ലീ​സ് കേ​സെടു​ത്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

രാ​ഹു​ൽ ഇ​ന്നലെ വൈ​കി​ട്ടു മൂ​ന്നു​വ​രെ വീ​ട്ടി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​താ​യി അയാളുടെ അമ്മ പറ​ഞ്ഞു. എ​വി​ടേ​ക്കാ​ണ് പോ​യ​തെ​ന്ന് അ​റി​യി​ല്ല.​ അ​ഭി​ഭാ​ഷ​ക​നെ കാ​ണ​ണ​മെ​ന്നു പ​റ​ഞ്ഞ് പോ​യ​താ​ണ്.

രാ​ഹു​ൽ ന​വ​വ​ധു​വി​നെ മ​ർ​ദി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും എ​ന്നാ​ൽ സ്ത്രീധ​നം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നി​ല്ല​ന്നും അ​വ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു. ഇ​തി​ൻറെ പേ​രി​ൽ വ​ഴ​ക്ക് ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടി​ല്ല. അ​ടി​ച്ചു​വെ​ന്ന​ത് ശ​രി​യാ​ണ്.

താ​ഴത്തെ നിലയിലാ​ണ് ഞ​ങ്ങ​ൾ കി​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​വ​ർ മു​ക​ളി​ലത്തെ നിലയിലും. അ​വി​ടെ ന​ട​ന്ന സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ കേ​ട്ടി​ട്ടി​ല്ല. നേ​ര​ത്തെ വ​ഴ​ക്ക് ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടി​ല്ല. നേ​ര​ത്തെ രാ​ഹു​ൽ വി​വാ​ഹം ക​ഴി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

ഒ​രു വി​വാ​ഹ​നി​ശ്ച​യം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് അ​തു ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യെ​ന്ന് അ​മ്മ പ​റ​ഞ്ഞു. രാ​ഹു​ൽ മു​ൻ​കൂ​ർ ജാ​മ്യ​ത്തി​നു ഹൈക്കോട​തി​യെ സ​മീ​പി​ച്ച​താ​യി സൂ​ച​ന​യു​ണ്ട്.

അതേസമയം ന​വ​വ​ധു​വ​നെ മ​ർ​ദി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പ്ര​തി​ക്ക് അനു​കൂ​ല​മാ​യ നി​ല​പാ​ട് സ്വീ​ക​രി​ച്ച പ​ന്തീ​രാ​ങ്കാ​വ് പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേഷ​നി​ലെ സി.​ഐ​ക്കും മ​റ്റ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​ഥ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രേ ന​ട​പ​ടി വേ​ണ​മെ​ന്ന് പി​താ​വ് ഹ​രി​ദാ​സ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

കേ​സ് എ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ ഗു​രു​ത​ര​മാ​യ വീ​ഴ്ച​യാ​ണ് വ​രു​ത്തി​യ​ത്. രാ​ഹു​ൽ വി​വാ​ഹ​ത്ത​ട്ടി​പ്പു​കാ​ര​നാ​ണെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം ആ​രോ​പി​ച്ചു.

നേര​ത്തെ രാ​ഹു​ൽ ര​ണ്ടു വി​വാ​ഹ​ങ്ങ​ൾ ഉ​റ​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ പി​ന്നീ​ട് അ​തി​ൽ ​നി​ന്ന് പി​ൻ​വാ​ങ്ങി​യെ​ന്ന് ഹ​രി​ദാ​സ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ കൂടി പോ​ലീ​സ് പ​രി​ശോ​ധി​ക്ക​ണം. പ​ന്തീ​രാ​ങ്കാ​വ് പോ​ലീ​സി​നെ വി​ശ്വാ​സ​മി​ല്ലാ​ത്തി​തി​നാ​ൽ കേ​സ് എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തേ​ക്ക് മാ​റ്റ​ണ​മെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

മോ​ശം അ​നു​ഭ​വ​മാ​ണ് ത​നി​ക്കും മ​ക​ൾ​ക്കും പ​ന്തീ​രാ​ങ്കാ​വ് പോ​ലീ​സി​ൽ നി​ന്ന് ഉ​ണ്ട​യ​ത്. പോ​ലീ​സ് നി​ല​പാ​ടി​നെ​തിരേ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കു നി​വേ​ദ​നം ന​ൽ​കി​യ​താ​യി അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

150 പ​വ​നും കാ​റും സ്ത്രീ​ധ​ന​മാ​യി കി​ട്ടു​ന്ന​തി​നു​ വേ​ണ്ടിയാണ് രാഹുൽ തന്നെ മർദിച്ചതെന്നാണ് യുവതിയുടെ ആരോപണം. ജ​ർ​മ​നി​യി​ൽ ഏ​റോ​നോ​ട്ടി​ക്ക​ൽ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റാ​ണ് രാ​ഹു​ൽ. നവവധു തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​ര​ത്ത് സ്വ​കാ​ര്യ സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ലെ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റാ​യ കൊ​ച്ചി സ്വ​ദേ​ശി​നി​യും.

മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ് അ​വ​ശ​യ​യാ​യ യു​വ​തിയെ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ൾ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് കൂ​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​ പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.​ വി​വാ​ഹ​ത്തി​ൻറെ ആ​റാം നാ​ളാ​ണ് മ​ർ​ദ​നം തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്.

ഈ ​മാ​സം അ​ഞ്ചി​നാ​ണ് ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ രാ​ഹു​ലും യു​വ​തി​യും തമ്മി​ലു​ള്ള വി​വാ​ഹം നടന്നത്. മാ​രേ​ജ്യ​ജ് ബ്യൂ​റോ വ​ഴി​യാ​ണ് വി​വാ​ഹം ഉ​റ​പ്പി​ച്ച​ത്. കൊ​ടി​യ പീ​ഡ​ന​മാ​ണ് ഒ​രാ​ഴ്ച കൊ​ണ്ട് ന​ട​ന്ന​തെ​ന്നും പി​താ​വ് പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *