Timely news thodupuzha

logo

പ​ര​സ്പ​രം അ​റി​യാ​തെ ഒ​ന്ന​രവ​ര്‍​ഷം;നൗ​ഷാ​ദ് മരിച്ചെന്നു കരുതി അ​ഫ്‌​സാ​ന, അ​ഫ്‌​സാ​ന മരിച്ചിരിക്കാമെന്നു നൗ​ഷാ​ദും; മ​ക്ക​ളെ വി​ട്ടു​ന​ല്‍​കാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടും

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: ആ ​ഒ​രു അ​ടി​യി​ല്‍ ബോ​ധം​കെ​ട്ട് താ​ഴെ വീ​ണ നൗ​ഷാ​ദ് മരിച്ചു കാ​ണു​മെ​ന്നു ക​രു​തി നാ​ടു​വി​ട്ട​താ​ണ് അ​ഫ്‌​സാ​ന. താ​ന്‍ ച​ത്തു കാ​ണു​മെ​ന്നു ക​രു​തി അ​ഫ്‌​സാ​ന ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന് ക​രു​തി നൗ​ഷാ​ദും. പ​ര​സ്പ​രം ഇ​രു​വ​രും ‘കൊ​ന്ന്’ ക​ഴി​ഞ്ഞ​ത് ഒ​ന്ന​ര​വ​ര്‍​ഷ​മാ​ണ്.

കൂ​ട​ലി​ല്‍നി​ന്നു കാ​ണാ​താ​യി തി​രി​കെ വ​ന്ന നൗ​ഷാ​ദി​ന്‍റെ ജീ​വി​തം ആ​കെ​പ്പാ​ടെ ദു​രൂ​ഹ​ത നി​റ​ഞ്ഞ​താ​ണ്. അ​തി​ല​പ്പു​റ​മാ​ണ് അ​ഫ്സാന​യു​ടേ​ത്.

ഏ​താ​യാ​ലും പോ​ലീ​സി​നെ വ​ട്ടം​ചു​റ്റി​ച്ച ഇ​രു​വ​രെ​യും വെ​റു​തെ അ​ങ്ങു വി​ടാ​നി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് കൂ​ട​ല്‍ പോ​ലീ​സ് പ​റ​യു​ന്ന​ത്. ക​ല​ഞ്ഞൂ​ര്‍ പാ​ടം വ​ണ്ട​ണി പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ്റേ​തി​ല്‍ നൗ​ഷാ​ദി (34) നെ ​ഇ​ന്ന​ലെ തൊ​ടു​പു​ഴ​യി​ല്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യും വൈ​കു​ന്നേ​ര​ത്തോ​ടെ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട കോ​ട​തി​യി​ലും പി​ന്നീ​ട് കൂ​ട​ല്‍ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ​ത്തി​ച്ച​ശേ​ഷം മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ള്‍​ക്കൊ​പ്പം പ​റ​ഞ്ഞ​യ​യ്ക്കു​ക​യു​മു​ണ്ടാ​യി.

ഭ​ര്‍​ത്താ​വാ​യ നൗ​ഷാ​ദി​നെ കൊ​ന്നു കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടി​യെ​ന്ന് ഭാ​ര്യ അ​ഫ്‌​സാ​ന ന​ല്‍​കി​യ മൊ​ഴി​യി​ലൂ​ടെ ഏ​റെ ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട കേ​സി​ല്‍ വ​ഴി​ത്തി​രി​വെ​ന്നോ​ണ​മാ​ണ് ഇ​ന്ന​ലെ നൗ​ഷാ​ദി​ന്‍റെ രം​ഗ​പ്ര​വേ​ശം ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്.

നൗ​ഷാ​ദി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം തേ​ടി വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച കൂ​ട​ല്‍ പോ​ലീ​സ് ഇ​വ​ര്‍ താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന അ​ടൂ​ര്‍ പ​രു​ത്തി​പ്പാ​റ​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ലും പ​രി​സ​ര​ങ്ങ​ളി​ലും വ്യാ​പ​ക തെ​ര​ച്ചി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നാ​ലെ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ അ​ഫ്‌​സാ​ന റി​മാ​ന്‍​ഡി​ലു​മാ​ണ്.

ഇനി അഫ്സാനയ്ക്കൊപ്പം ജീവിക്കാനില്ല
ഭാ​ര്യ അ​ഫ്‌​സാ​ന​യ്‌​ക്കൊ​പ്പം ഇ​നി ജീ​വി​ക്കാ​നി​ല്ലെ​ന്നു ത​ന്നെ​യാ​ണ് നൗ​ഷാ​ദ് പ​റ​യു​ന്ന​ത്. ഭാ​ര്യ​യും സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളും ചേ​ര്‍​ന്നു ത​ന്നെ മ​ര്‍​ദി​ച്ച​വ​ശ​നാ​ക്കി​യെ​ന്നും ഇ​തേ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് 2021 ന​വം​ബ​റി​ല്‍ നാ​ടു​വി​ട്ട​തെ​ന്നും നൗ​ഷാ​ദ് പോ​ലീ​സി​നോ​ടു പ​റ​ഞ്ഞു.

ബോ​ധം വീ​ണ് എ​ഴു​ന്നേ​ല്‍​ക്കു​മ്പോ​ള്‍ വീ​ട്ടി​ല്‍ ആ​രു​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ല. താ​ന്‍ മ​രി​ച്ചു​വെ​ന്നു ക​രു​തി അ​ഫ്‌​സാ​ന പോ​യ​തെ​ന്ന് നൗ​ഷാ​ദ് മ​ന​സി​ലാ​ക്കി.

പി​ന്നീ​ട് വി​വ​ര​മൊ​ന്നും ഇ​ല്ലാ​യി​രു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും ക​രു​തി. ഇ​തോ​ടെ നൗ​ഷാ​ദും നാ​ടു​വി​ട്ടു. ഫോ​ണ്‍ ഒ​ന്നും ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​തെ തൊ​ടു​പു​ഴ​യി​ലെ​ത്തി. അ​വി​ടെ തൊ​മ്മ​ന്‍​കു​ത്ത് ഭാ​ഗ​ത്തു ജോ​ലി ചെ​യ്തു ക​ഴി​ഞ്ഞു​വ​രി​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​നി അ​ങ്ങോ​ട്ടു ത​ന്നെ മ​ട​ങ്ങാ​നാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം. ഭാ​ര്യ​യ്‌​ക്കൊ​പ്പം താ​നി​നി പോ​കി​ല്ലെ​ന്നും മ​ക്ക​ളെ വി​ട്ടു​ന​ല്‍​കാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​മെ​ന്ന് നൗ​ഷാ​ദ് പ​റ​ഞ്ഞു. ര​ണ്ട് മ​ക്ക​ളാ​ണ് നൗ​ഷാ​ദ് -അ​ഫ്‌​സാ​ന ദ​ന്പ​തി​ക​ള്‍​ക്കു​ള്ള​ത്.

മ​ക​നെ കാ​ണാ​നി​ല്ലെ​ന്നു പി​താ​വ് അ​ഷ​റ​ഫ് ന​ല്‍​കി​യ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു കൂ​ട​ല്‍ പോ​ലീ​സി​ല്‍ കേ​സ് നി​ല​നി​ന്നി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​ല്‍ പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ഏ​താ​ണ്ട് നി​ല​ച്ച മ​ട്ടി​ലാ​യി​രു​ന്നു.

ഇ​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് നൗ​ഷാ​ദി​നെ അ​ടൂ​രി​ല്‍ താ​ന്‍ ക​ണ്ടു​വെ​ന്ന പേ​രി​ല്‍ അ​ഫ്‌​സാ​ന രം​ഗ​ത്തെ​ത്തു​ന്ന​ത്. കൂ​ട​ലി​ലെ വ​നി​ത എ​സ്‌​ഐ​യോ​ടാ​ണ് അ​വ​ര്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.

തു​ട​ര്‍​ന്ന് കൂ​ട​ല്‍ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ല്‍ വി​ളി​ച്ചു​വ​രു​ത്തി മൊ​ഴി​യെ​ടു​ത്ത​പ്പോ​ഴാ​ണ് ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​നെ താ​ന്‍ കൊ​ന്നു കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടി​യെ​ന്ന മൊ​ഴി ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

അ​ഫ്സാ​ന ഉ​ട​ന്‍ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​ല്ല
ഒ​ന്ന​ര വ​ര്‍​ഷം മു​മ്പ് കാ​ണാ​താ​യ ഭ​ര്‍​ത്താ​വി​നെ താ​ന്‍ കൊ​ന്നു കു​ഴി​ച്ചു​മൂ​ടി​യെ​ന്ന ഭാ​ര്യ​യു​ടെ മൊ​ഴി വി​ശ്വാ​സി​ച്ച് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നി​റ​ങ്ങി​യ പോ​ലീ​സി​ന് ഒ​രു തി​രോ​ധാ​ന​ക്കേ​സ് ചു​രു​ള​ഴി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞു​വെ​ങ്കി​ലും മൃ​ത​ദേ​ഹം തേ​ടി​യു​ള്ള തെ​ര​ച്ചി​ല്‍ നാ​ണ​ക്കേ​ടാ​യി.

വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പ​ക​ല്‍ മു​ഴു​വ​ന്‍ നീ​ണ്ട തെ​ര​ച്ചി​ലി​നൊ​ടു​വി​ല്‍ മൊ​ഴി​ക​ള്‍ മാ​റ്റി​പ്പ​റ​ഞ്ഞ് വ​ട്ടം ചു​റ്റി​ച്ച അ​ഫാ​സാ​ന​യെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റു ചെ​യ്ത് റി​മാ​ന്‍​ഡി​ലാ​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

അ​ഫ്‌​സാ​ന​യു​ടെ ജാ​മ്യ​ത്തെ എ​തി​ര്‍​ക്കാ​നാ​ണ് നി​ല​വി​ല്‍ പോ​ലീ​സി​ന്റെ തീ​രു​മാ​നം. പോ​ലീ​സി​നെ ക​ബ​ളി​പ്പി​ക്ക​ല്‍, അ​ന്വേ​ഷ​ണം വ​ഴി​തി​രി​ച്ചു​വി​ട​ല്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ കു​റ്റ​ങ്ങ​ള്‍ ചു​മ​ത്തി​യാ​ണ് റി​മാ​ന്‍​ഡ് ചെ​യ്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

അ​ഫ്‌​സാ​ന​യും നൗ​ഷാ​ദും താ​മ​സി​ച്ചി​രു​ന്ന വീ​ടും പ​രി​സ​ര​വും മൃ​ത​ദേ​ഹ​ത്തി​നു​വേ​ണ്ടി​യു​ള്ള തെ​ര​ച്ചി​ലി​ന്‍റെ പേ​രി​ല്‍ കു​ഴി​ച്ചി​ട്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

ഇ​തി​നെ​തി​രേ വീ​ട്ടു​ട​മ​യാ​യ ബി​ജു കു​മാ​റും പ​രി​സ​ര​വാ​സി​ക​ളും രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​ന്ന് ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​യെ ക​ണ്ട് പ​രാ​തി ന​ല്‍​കു​മെ​ന്ന് ബി​ജു കു​മാ​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

നൗ​ഷാ​ദും അ​ഫ്‌​സാ​ന​യും ൂന്നു ​മാ​സ​ങ്ങ​ളാ​ണ് പ​രു​ത്തി​പ്പാ​റ​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ല്‍ വാ​ട​ക​യ്ക്കു ക​ഴി​ഞ്ഞ​ത്. ഇ​ക്കാ​ല​യ​ള​വി​ലെ വാ​ട​ക പോ​ലും ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടി​ല്ല.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *